Đèn pha năng lượng BMPNL-200M
icon
Hình ảnh
Đèn pha năng lượng BMPNL-200M
Model: BMPNL-200M
Công suất 200W
Điện áp vào, Tần số  Tấm Pin polysilicon 6V
Pin: 3.2V /30.000mAh
Quang thông (lm)
Màu sắc ánh sáng 3000K/ 6500K
Chỉ số hoàn màu (Cri) ≥ 70
Tiêu chuẩn IP67/ 68
Kích thước  Tấm pin: 350*600*17mm
Đèn: 250*290*56mm
Công suất:
Tư vấn mua hàng 077.632.9898 - 0972.771.368
Liên hệ
Đặt hàng
Mua hàng ở đâu
Xem tất cả sản phẩm
CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THIẾT BỊ ĐIỆN BAN MAI
(Thương hiệu ĐÈN LED BAN MAI)
Trụ sở: TDP Phúc Thành, Phường Duy Tân, Tỉnh Hà Nam
VPGD: số 40 ngách 322/158 đường Mỹ Đình, phường Từ Liêm, Hà Nội
Hotline: 0776329898 / 0972771368
Email: denledbanmai0505@gmail.com
Website: https://ledbanmai.com/
Page facebook: https://www.facebook.com/banmaidenled
Tiktok shop: https://seller-vn.tiktok.com/product/manage?tab=all
Youtube: https://www.youtube.com/channel/UCiOD5wMolnLU9VPDGBzrk5w
Zalo OA: https://oa.zalo.me/4403932124224588350
Google map Hà Nội: https://maps.app.goo.gl/fVQWX7mnyt633E2f8
Google map Hà Nam: https://maps.app.goo.gl/x2Lpb5WBBFovy21fA
#denledbanmai #denledbm #denled #denamtran #denpanel #downlight #amtran9wphi90 #amtran12wphi110
Liên hệ đặt hàng
Đèn pha năng lượng BMPNL-200M
Đèn pha năng lượng BMPNL-200M
Chứng nhận chất lượng
Chứng nhận chất lượng
Đặt hàng theo yêu cầu
Đặt hàng theo yêu cầu
Giao hàng toàn quốc
Giao hàng toàn quốc
Thời gian giao hàng nhanh chóng
Mô tả sản phẩm Tài liệu
  • Pin: 30.000mAh
  • Kích thước thân đèn: 250*290*56mm
  • Kích thước bảng NLMT: 350*600*17mm