Đèn âm trần siêu mỏng vuông BM-ATSMV24
icon
Hình ảnh
Đèn âm trần siêu mỏng vuông
Model: BM-ATSMV24
Công suất  24W
Điện áp vào, Tần Số AC165-265V, 50/60Hz
Quang thông  2160Lm
Màu sắc ánh sáng Trắng/ vàng/ trung tính
Chỉ số hoàn màu (Cri) ≥ 70
Tiêu chuẩn IP20
Kích thước  Mặt*c.cao: 300*300*12mm
Lỗ khoét: 285*285mm