Panel có lỗ  PL-6060-48-L
icon
Hình ảnh
Panel có lỗ
Model: PL-6060-48-L
Công suất  48W
Điện áp vào, Tần số AC180-265V, 50/60Hz
Quang thông  3360Lm
Màu sắc ánh sáng Trắng
Chỉ số hoàn màu (Cri) ≥ 75
Tiêu chuẩn
Kích thước  600*600mm
Công suất:
Tư vấn mua hàng 077.632.9898 - 0972.771.368
Liên hệ
Đặt hàng
Mua hàng ở đâu
Xem tất cả sản phẩm
CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THIẾT BỊ ĐIỆN BAN MAI
(Thương hiệu ĐÈN LED BAN MAI)
Trụ sở: TDP Phúc Thành, Phường Duy Tân, Tỉnh Hà Nam
VPGD: số 40 ngách 322/158 đường Mỹ Đình, phường Từ Liêm, Hà Nội
Hotline: 0776329898 / 0972771368
Email: denledbanmai0505@gmail.com
Website: https://ledbanmai.com/
Page facebook: https://www.facebook.com/banmaidenled
Tiktok shop: https://seller-vn.tiktok.com/product/manage?tab=all
Youtube: https://www.youtube.com/channel/UCiOD5wMolnLU9VPDGBzrk5w
Zalo OA: https://oa.zalo.me/4403932124224588350
Google map Hà Nội: https://maps.app.goo.gl/fVQWX7mnyt633E2f8
Google map Hà Nam: https://maps.app.goo.gl/x2Lpb5WBBFovy21fA
#denledbanmai #denledbm #denled #denamtran #denpanel #downlight #amtran9wphi90 #amtran12wphi110
Liên hệ đặt hàng
Panel có lỗ  PL-6060-48-L
Panel có lỗ PL-6060-48-L
Chứng nhận chất lượng
Chứng nhận chất lượng
Đặt hàng theo yêu cầu
Đặt hàng theo yêu cầu
Giao hàng toàn quốc
Giao hàng toàn quốc
Thời gian giao hàng nhanh chóng
Mô tả sản phẩm Tài liệu
ĐÈN LED PANEL 60W kích thước 600x600 => siêu sáng, ánh sáng trong
- Chế độ bảo hành 2 năm ( đổi mới )
- Thông số kỹ thuật đèn như sau:
✓ Kích thước: 600x600mm
✓ Quang thông: 80lm/w
✓ Chỉ số hoàn màu (CRI) > 80
✓ AC 180 – 265V